ทางเอ็นจินีโอ ได้รับเชิญจากวิทยาลัยพลังงานทดแทน มหาวิทยาลัยแม่โจ้ เพื่อเข้าร่วมงานเกษตรแห่งชาติ จัดขึ้น ณ มหาวิทยาลัยแม่โจ้ ระหว่างวันที่ 27 กุมภาพันธ์ ถึง วันที่ 6 มีนาคม พ.ศ. 2559 ภายในงานมีสินค้่าเกษตรมากมาย ให้เลือกซื้อ ทั้งพันธุ์ไม้ พันธุ์ปลา การประชุมวิชาการ เทคนิคต่างๆ ทางการเกษร ทางเอ็นจินีโอ ได้นำสินค้าด้านพลังงานทดแทนจัดแสดงพร้อมจำหน่ายให้กับผู้สนใจ เช่น หลอดไฟแสงสว่างประหยัดพลังงาน LED ระบบสูบน้ำพลังงานแสงอาทิตย์สำหรับใช้ในการเกษตร ชุดผลิตไฟฟ้าพลังงานแสงอาทิตย์ขนาดเล็กบ้านสวน พัดลมไอน้ำเย็น ประหยัดพลังงานในราคาพิเศษ นอกจากนี้ยังมีเจ้าหน้าที่ของเอ็นจินีโอ ให้คอยให้ความรู้ความเข้าใจกับผู้ที่สนใจประยุกต์ใช้พลังงานทดแทนเชิงการเกษตรอีกด้วย เราได้นำรูปภาพบางส่วนของกิจกรรมมาแสดง รีบๆหน่อยนะ งานยังมีให้ชมอีกไม่กี่วันเท่านั้น.
บูธเอ็นจินีโอ พื้นที่ใหญ่ เห็นชัดเจนมี์กังหันลมหมุนอยู่ด้านหน้าบูธ
![](Maejo3.jpg)
บูธเอ็นจินีโอตั้งอยู่บริเวณด้านหน้าตึกอธิการบดี บริเวณจัดแสดงกลุ่มพลังงานทดแทน มีกังหันลมผลิตไฟฟ้าตั้งอยู่ด้านหน้า
![](Maejo9.jpg)
มีสินค้าประหยัดพลังงาน มาจำหน่ายภายในงาน ในราคาพิเศษ
![](Maejo4.jpg)
มีสินค้าตัวอย่าง พร้อมกับรูปผลงานที่เราได้ทำกันมา
![](Maejo5.jpg)
น่าสนใจทั้งนั้น พลังงานทดแทนเป็นเรื่องใกล้ตัว
![](Maejo6.jpg)
ภายในงานมีอุปกรณ์ด้านพลังงานทดแทนหลายแบบ มีัทั้งนวัฒตกรรม และไอเดียแปลกๆใหม่ให้ได้ชมกัน
![4](Maejo7.jpg)
เหมือนเคย คนสนใจบูธเอ็นจินีโอ ไม่ขาดสาย คุณภาพล้วนๆ
![](Maejo8.jpg)
ภายในงานก็ไม่ธรรมดา มีคนเลือกชม พันธุ์ไม้ กล้าไม้ ซื้อติดไม้ติดมือกันไป
![2](Maejo10.jpg)
ระบบสูบน้ำพลังงานแสงอาทิตย์ ทางเราก็มีจัดแสดง พิสูจน์ให้เห็นกันไปเลย ว่าอะไรที่เรียกว่าของจริง
ขอบคุณแฟนๆเอ็นจินีโอทุกท่านที่แวะเข้ามาเยี่ยมชม บูธ และขอขอบคุณ
>>วิทยาลัยพลังงานทดแทน มหาวิทยาลัยแม่โจ้ ที่ให้โอกาสเอ็นจินีโอ <<........ขอบคุณค่ะ^^
เอ็นจินีโอ มุ่งเน้นคุณภาพงาน ออกแบบและติดตั้งเพื่อให้ได้สิ่งที่สมบูรณ์ที่สุด เราใส่ใจทุกรายละเอียด ดูแลท่านให้สมกับที่ท่านไว้ใจเรา
สำหรับผู้ที่พลาดโอกาสงานนี้ ก็แวะมาเยี่ยมเราที่โชว์รูมได้ มีสินค้าพร้อมจำหน่าย ไม่ต้องรอ เพราะเราเตรียมสินค้าไว้ในโกดัง พร้อมที่จะจำหน่ายให้กับแฟนพันธ์แท้ ของเรา... เอ็นจินีโอ